YEJ Brake Motors
Ma mota a YEJ series amatha kuletsa mabuleki mwachangu, amagwiritsidwa ntchito pa zida zamakanika ndi makina oyendetsera magalimoto komwe kumafunika kuletsa mabuleki mwachangu komanso molondola.
Kufotokozera
| Kukula kwa chimango | 80-280 |
| Zotsatira | 0.18kW-90kW |
| Volti/ pafupipafupi | ≤1000V/50Hz,60Hz |
| Digiri ya chitetezo | IP55 (mota), IP23 (braker) |
| Kalasi yotetezera kutentha/kalasi yokweza kutentha | F/B |
| Makonzedwe oyika | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| Kutentha kozungulira | -15°C~+40°C |
| Chinyezi chapafupi chiyenera kukhala chochepera 90%. | |
| Kutalika kuyenera kukhala kotsika kuposa mamita 1000 pamwamba pa nyanja | |
| Njira yozizira | IC411/IC416/IC418/IC410 |
| Udindo | S1 |
| Chinthu chothandizira pa ntchito | 1.0 |
Kulongedza
Zambiri Zokhudza Kuyitanitsa
● Kabukhu aka ndi kabuku kofotokozera za ogwiritsa ntchito okha. Chonde khululukani kuti ngati kusintha kulikonse kwa zinthu sikudzapanga zina zowonjezera pasadakhale. Kabukhu aka ndi kabuku kofotokozera za ogwiritsa ntchito okha. Chonde khululukani kuti ngati kusintha kulikonse kwa zinthu sikudzapanga zina zowonjezera pasadakhale.
● Chonde dziwani deta yovoteledwa mukamayitanitsa, monga mtundu wa injini, mphamvu, voteji, liwiro, kalasi yotetezera, kalasi yotetezera, mtundu woyikira ndi zina zotero.
● Tikhoza kupanga ndi kupanga injini zapadera motsatira zomwe kasitomala akufuna:
1. magetsi apadera, ma frequency ndi mphamvu;
2. kalasi yapadera yotetezera kutentha ndi kalasi yoteteza;
3. yokhala ndi bokosi lolowera mbali yakumanzere, malekezero awiri a shaft ndi shaft yapadera;
4. mota yotentha kwambiri kapena mota yotentha pang'ono;
5. yogwiritsidwa ntchito pa phiri kapena panja;
6. mphamvu yapamwamba kapena chinthu chapadera chogwirira ntchito;
7. yokhala ndi chotenthetsera, PT100 ya mabearing kapena ma winding, PTC ndi zina zotero;
8. yokhala ndi encoder, ma bearing otetezedwa, kapena kapangidwe ka ma bearing otetezedwa;
9. ndi zina zofunika.








