IE4 Yogwira Ntchito Moyenera
Ma IE4 Series motors ndi ma cage induction motors omwe adapangidwa motsatira miyezo ya IEC komanso kugwiritsa ntchito mphamvu bwino kwa IE4.
Kufotokozera
| Muyezo | IEC60034-30 |
| Kukula kwa chimango | 80-355 |
| Zotsatira | 0.75kW-315kW |
| Kalasi yothandiza | IE4 |
| Voliyumu/mafupipafupi | ≤1000V/50Hz,60Hz |
| Digiri ya chitetezo | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Kalasi yotetezera kutentha/kalasi yokweza kutentha | F/B |
| Makonzedwe oyika | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| Kutentha kozungulira | -15°C ~+40°C |
| Chinyezi chocheperako chiyenera kukhala chochepera 90%. | |
| Kutalika kuyenera kukhala kotsika kuposa mamita 1000 pamwamba pa nyanja | |
| Njira yozizira | IC411/IC416/IC418/IC410 |
| Udindo | S1 |
| Chinthu chothandizira pa ntchito | 1.0 |
Kulongedza
Zambiri Zokhudza Kuyitanitsa
● Kabukhu aka ndi kabuku kofotokozera za ogwiritsa ntchito okha. Chonde khululukani kuti ngati kusintha kulikonse kwa zinthu sikudzapanga zina zowonjezera pasadakhale. Kabukhu aka ndi kabuku kofotokozera za ogwiritsa ntchito okha. Chonde khululukani kuti ngati kusintha kulikonse kwa zinthu sikudzapanga zina zowonjezera pasadakhale.
● Chonde dziwani deta yovoteledwa mukamayitanitsa, monga mtundu wa injini, mphamvu, voteji, liwiro, kalasi yotetezera, kalasi yotetezera, mtundu woyikira ndi zina zotero.
● Tikhoza kupanga ndi kupanga injini zapadera motsatira zomwe kasitomala akufuna:
1. Voliyumu yapadera, ma frequency ndi mphamvu;
2. Kalasi yapadera yotetezera kutentha ndi kalasi yoteteza;
3. Ndi bokosi lomaliza kumanzere, malekezero awiri a shaft ndi shaft yapadera;
4. Mota yotentha kwambiri kapena mota yotentha pang'ono;
5. Kugwiritsidwa ntchito pa phiri kapena panja;
6. Mphamvu yapamwamba kapena chinthu chapadera chogwirira ntchito;
7. Ndi chotenthetsera, PT100 ya mabearing kapena ma winding, PTC ndi zina zotero;
8. Ndi encoder, mabearing otetezedwa, kapena kapangidwe ka mabearing otetezedwa;
9. Ndi zofunikira zina.








