IE1 Yogwira Ntchito Moyenera
Kufotokozera
| Muyezo | IEC60034-30 |
| Kukula kwa chimango | 80-355 |
| Zotsatira | 0.18kW-315kW |
| Kalasi yothandiza | IE1 |
| Voliyumu/mafupipafupi | ≤1000V/50Hz,60Hz |
| Digiri ya chitetezo | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Kalasi yotetezera kutentha/kalasi yokweza kutentha | F/B |
| Makonzedwe oyika | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| Kutentha kozungulira | -15°C ~+40°C |
| Chinyezi chocheperako chiyenera kukhala chochepera 90%. | |
| Kutalika kuyenera kukhala kotsika kuposa mamita 1000 pamwamba pa nyanja | |
| Njira yozizira | IC411/IC416/IC418/IC410 |
| Udindo | S1 |
| Chinthu chothandizira pa ntchito | 1.0 |
Zambiri Zokhudza Kuyitanitsa
● Kabukhu aka ndi ka chidziwitso cha ogwiritsa ntchito okha. Tikupepesa chifukwa chosapereka chidziwitso pasadakhale cha kusintha kulikonse kwa malonda.
● Mukayitanitsa, chonde tchulani mtundu wa injini, mphamvu, magetsi, liwiro, kalasi yotetezera, kalasi yotetezera, njira yoyikira, ndi zina zotero.
● Tikhoza kupanga ndi kupanga injini zapadera malinga ndi zosowa za makasitomala motere:
1. magetsi apadera, ma frequency ndi mphamvu
2. magulu apadera oteteza ndi kutchinjiriza
3. ndi bokosi lakumanzere, malekezero awiri a shaft ndi ma shaft apadera
4. Ma mota otentha kwambiri kapena otsika kutentha.
5. Kugwiritsa ntchito pamalo okwera kwambiri kapena panja
6. Mphamvu yapamwamba kapena zinthu zapadera
7. ndi zotenthetsera, mabearing kapena ma windings PT100, PTC, ndi zina zotero.
8. yokhala ndi encoder, mabearing odzipatula kapena kapangidwe ka mabearing odzipatula
9. Zofunikira zina.









