IE5 Yogwira Ntchito Moyenera
Ma IE5 Series motors ndi ma cage induction motors omwe adapangidwa motsatira miyezo ya IEC60034-30 komanso kugwiritsa ntchito mphamvu moyenera kwa IE5.
Kufotokozera
| Muyezo | IEC60034-30 |
| Kukula kwa chimango | 80-355 |
| Zotsatira | 0.75kW-315kW |
| Kalasi yothandiza | IE5 |
| Voliyumu/mafupipafupi | ≤1000V/50Hz |
| Digiri ya chitetezo | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Kalasi yotetezera kutentha/kalasi yokweza kutentha | F/B |
| Makonzedwe oyika | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| Kutentha kozungulira | -15°C ~+40°C |
| Chinyezi chocheperako chiyenera kukhala chochepera 90%. | |
| Kutalika kuyenera kukhala kotsika kuposa mamita 1000 pamwamba pa nyanja | |
| Njira yozizira | IC411/IC416/IC418/IC410 |
| Udindo | S1 |
| Chinthu chothandizira pa ntchito | 1.0 |
Njira Yopangira Mafakitale
Zambiri Zokhudza Kuyitanitsa
● Kabukhu aka ndi ka chidziwitso cha ogwiritsa ntchito okha. Chonde pepani kuti ngati pali kusintha kulikonse pa malonda, palibe zolemba zina zomwe zidzalembedwe pasadakhale.
● Mukayitanitsa, chonde lembani deta ya mavoti, monga mtundu wa injini, mphamvu, magetsi, liwiro, kalasi yotetezera, kalasi yotetezera, njira yoyikira, ndi zina zotero.
● Tikhoza kupanga ndi kupanga injini zapadera malinga ndi zosowa za makasitomala motere
1. ma voltage apadera, ma frequency ndi mphamvu
2. magulu apadera oteteza ndi kutchinjiriza
3. ndi bokosi lakumanzere, malekezero awiri a shaft ndi ma shaft apadera
4. Ma mota otentha kwambiri kapena ma mota otentha pang'ono.
5. Kugwiritsa ntchito kumapiri kapena panja
6. Mphamvu yapamwamba kapena zinthu zapadera
7. ndi zotenthetsera, mabearing kapena ma windings PT100, PTC, ndi zina zotero.
8. yokhala ndi encoder, mabearing odzipatula kapena kapangidwe ka mabearing odzipatula.
9. Zofunikira zina.
Ngati chilichonse mwa zinthuzi chingakhale chosangalatsa kwa inu, chonde tidziwitseni. Tidzakhala okondwa kukupatsani mtengo mukalandira tsatanetsatane wa zomwe mukufuna. Tili ndi akatswiri athu ofufuza ndi chitukuko kuti akwaniritse zofunikira zilizonse, Tikuyembekezera kulandira mafunso anu posachedwa ndipo tikukhulupirira kuti tidzakhala ndi mwayi wogwira nanu ntchito mtsogolo. Takulandirani kuti mudzaone kampani yathu.







