IE2 Yogwira Ntchito Moyenera
Kufotokozera
| Muyezo | IEC60034-30 |
| Kukula kwa chimango | 80-355 |
| Zotsatira | 0.18kW-355kW |
| Kalasi yothandiza | IE2 |
| Voliyumu/mafupipafupi | ≤1000V/50Hz,60Hz |
| Digiri ya chitetezo | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Kalasi yotetezera kutentha/kalasi yokweza kutentha | F\B |
| Makonzedwe oyika | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| Kutentha kozungulira | -15°C -+40°C |
| Chinyezi chocheperako chiyenera kukhala chochepera 90%. | |
| Kutalika kuyenera kukhala kotsika kuposa mamita 1000 pamwamba pa nyanja | |
| Njira Yoziziritsira | IC411/ IC416/IC418/IC410 |
| Udindo | S1 |
| Chinthu chothandizira pa ntchito | 1.0 |
Zipangizo Zopangira
Malangizo Oyitanitsa
● Kabukhu aka ndi ka makasitomala okha. Chonde pepani kuti ngati pali kusintha kulikonse pa malonda, palibe zolemba zina zomwe zidzalembedwe pasadakhale.
● Mukayitanitsa, chonde samalani ndi deta ya oda, monga mphamvu, magetsi, liwiro, kalasi yotetezera, kalasi yotetezera, mtundu wa kuyika, ndi zina zotero za mtundu wa injini.
● Tikhoza kupanga ndi kupanga zinthu zapadera zamagalimoto malinga ndi zomwe mukufuna.
1. Ma voltage apadera, ma frequency ndi mphamvu.
2. Kalasi yapadera yotetezera kutentha ndi kalasi yoteteza;
3. Mbali yakumanzere yokhala ndi bokosi lolumikizirana, mbali ya shaft iwiri ndi shaft yapadera;
4. Ma mota otentha kwambiri kapena ma mota otentha pang'ono ;
5. Kugwiritsidwa ntchito kumapiri kapena panja.
6. Mphamvu yapamwamba kapena chinthu chapadera chogwirira ntchito.
7. Ndi zotenthetsera, mabearing kapena ma windings a PT100, PTC, ndi zina zotero.
8. Ndi cholembera, chotengera choteteza, kapena choteteza.
9. Zofunikira zina.









